शिवछत्रपती पुरस्कार

शिव छत्रपती पुरस्कार विजेते खेळाडू

वर्ष पुरुष जिल्हा महिला जिल्हा
१९६९-७० ——– कु. उषा लोहारकर नागपूर
१९७०-७१ श्री. मधुसूदन झंवर पुणे कु. शैलजा पिंगे नागपूर
१९७१-७२ श्री. श्याम पुरोहित पुणे कु. उषा गोंडाणे नागपूर
१९७२-७३ श्री. प्रकाश सेठ पुणे कु. रेखा लुंकड पुणे
१९७३-७४ श्री. सतीश देसाई पुणे कु. उषा नगरकर पुणे
१९७४-७५ श्री. श्रीरंग इनामदार पुणे कु. जयश्री देशपांडे पुणे
१९७५-७६ श्री. शेखर धारवाडकर पुणे कु. निर्मला मेढेकर पुणे
१९७६-७७ श्री. रमेश राव पुणे कु. कालिंदी फडके पुणे
१९७७-७८ श्री. हेमंत जोगदेव पुणे कु. नीलिमा तुमपल्लीवार पुणे
१९७८-७९ श्री. राजेंद्र द्रविड पुणे कु. सुनीता देशपांडे पुणे
१९७९-८० श्री. हेमंत टाकळकर पुणे कु. निशिगंधा अंबिके पुणे
१९८०-८१ श्री. विलास देशमुख पुणे कु. मिथिला जबडे पुणे
१९८१-८२ श्री. अतुल वाकणकर पुणे कु. वसुधा तुमपल्लीवार पुणे
१९८२-८३ श्री. मिलिंद मराठे पुणे कु. वीणा परब मुंबई
श्री. पांडुरंग परब मुंबई
१९८३-८४ श्री. संजय जोशी पुणे कु. सुरेखा कुळकर्णी पुणे
१९८४-८५ श्री. राजीव मराठे पुणे कु. स्वाती कारखानीस पुणे
१९८५-८६ श्री. निर्मलचंद्र थोरात अहमदनगर कु. सीमा जोशी पुणे
श्री. झेविअर लोबो मुंबई
१९८६-८७ श्री. अभय जोशी पुणे कु. संगीता जोशी पुणे
१९८७-८८ श्री. गिरीश पोळेकर पुणे कु. स्वाती कुळकर्णी पुणे
१९८८-८९ श्री. संजय मुळे पुणे कु. स्वाती गोखले पुणे
१९८९-९० श्री. बिपीन पाटील मुंबई ——–
१९९०-९१ श्री. विवेक आंब्रे मुंबई कु. अश्विनी पोळ पुणे
१९९१-९२ श्री. नितीन जाधव मुंबई कु. वैशाली वेदक मुंबई
१९९२-९३ श्री. नरेंद्र शहा पुणे कु. दीपा महाजन पुणे
१९९३-९४ ——– ——– कु. वृषाली शेवाळे पुणे
१९९४-९५ श्री. एजाज शेख मुंबई कु. सुप्रिया भट पुणे
१९९५-९६ श्री. आशुतोष गायकैवारी पुणे कु. प्रतिभा गायकवाड पुणे
१९९६-९७ श्री. मंगेश पाठारे पुणे कु. वीणा आंब्रे मुंबई
१९९७-९८ श्री. ललित सावंत मुंबई कु. आरती ताडे पुणे
१९९८-९९ श्री. अतुल कारखानीस पुणे कु. कीर्ती म्हात्रे ठाणे
१९९९-०० श्री. अजय दांडेकर पुणे कु. दिपाली दांडेकर पुणे
श्री. राजेश पाथरे मुंबई
२०००-०१ श्री. पराग आंबेकर मुंबई कु. राखी जोशी पुणे
२००१-०२ श्री. विशाल परुळेकर मुंबई कु. सुखदा बापट पुणे
२००२-०३ श्री. मंदार म्हात्रे मुंबई कु. दीप्ती दळवी मुंबई
२००३-०४ श्री. मनिष बडंबे मुंबई कु. दिपाली कंक पुणे
२००४-०५ श्री. बाबली वैद्य मुंबई ——– ——–
२००५-०६ श्री. सुधीर म्हस्के मुंबई कु. भाग्यश्री फडतरे सातारा
२००६-०७ श्री. विकास शिरगावकर मुंबई कु. रुपाली शिंदे पुणे
२००७-०८ श्री. प्रकाश रहाटे मुंबई कु. माधवी भोसले सातारा
२००८-०९ श्री. साकेत जेस्ते मुंबई कु. शिल्पा जाधव मुंबई उपनगर
२००९-१० श्री. शंतनू इनामदार पुणे कु. सुजाता शानमे उस्मानाबाद
२०१०-११ ————– ————– कु. रोहिणी आवारे उस्मानाबाद
२०११-१२ श्री. मनोज वैद्य मुंबई कु. कीर्ती चव्हाण मुंबई उपनगर
२०१२-१३ श्री. युवराज जाधव सांगली कु. प्रियांका येळे सातारा
२०१३-१४ श्री. तेजस शिरसकर मुंबई कु. सुप्रिया गाढवे उस्मानाबाद
२०१४-१५ श्री. मनोज पवार ठाणे कु. श्वेता गवळी अहमदनगर
२०१५-१६ श्री. नरेश सावंत सांगली कु. सारिका काळे उस्मानाबाद
२०१६-१७ श्री. दिपेश मोरे मुंबई उपनगर कु. मिनल भोईर ठाणे
२०१७-१८ श्री. अनिकेत पोटे मुंबई उपनगर कु. ऐश्वर्या सावंत रत्नागिरी

 

२०१८ © रचना आणि मांडणी बियाँड वेब

loading
Scroll to top