2 री खेलो इंडीया युथ गेम्स स्पर्धा – महाराष्ट्र संघ Reviewed by Momizat on . २ री खेलो इंडीया युथ गेम्स (२१ वर्षाखालील पुरुष व महिला ) मैदान निवड चाचणी रविवार दि. २१ ऑक्टोबर, २०१८ रोजी राजर्षी छत्रपती शाहू महाराज विद्यालय, आंबेडकर नगर, र २ री खेलो इंडीया युथ गेम्स (२१ वर्षाखालील पुरुष व महिला ) मैदान निवड चाचणी रविवार दि. २१ ऑक्टोबर, २०१८ रोजी राजर्षी छत्रपती शाहू महाराज विद्यालय, आंबेडकर नगर, र Rating: 0

2 री खेलो इंडीया युथ गेम्स स्पर्धा – महाराष्ट्र संघ

२ री खेलो इंडीया युथ गेम्स (२१ वर्षाखालील पुरुष व महिला ) मैदान निवड चाचणी

रविवार दि. २१ ऑक्टोबर, २०१८ रोजी राजर्षी छत्रपती शाहू महाराज विद्यालय, आंबेडकर नगर, रबाळे, नवी मुंबई येथे २ ऱ्या खेलो इंडिया युथ गेम्स (२१ वर्षाखालील पुरुष व महिला ) स्पर्धेकरीता  महाराष्ट्राच्या संघाच्या खेळाडूंची निवड चाचणी घेण्यात आली. या चाचणीतून महाराष्ट्राचा खालील संघ निवडण्यात आला 

२०१८ © रचना आणि मांडणी बियाँड वेब

loading
Scroll to top